--------forum K48A1- Ngập tràn niềm vui-------
Diễn đàn K48A1 đang được xây dựng. Các bạn trong, ngoài lớp hãy đăng kí để hưởng ứng diễn đàn.
Admin
Diễn đàn K48A1 đang được xây dựng. Các bạn trong, ngoài lớp hãy đăng kí để hưởng ứng diễn đàn.
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI FORUM LỚP K48A1- HÃY THỎA SỨC VUI VẺ

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Ảnh lớp

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Tôi sẽ ngừng than vãn

Go down 
Tác giảThông điệp
™_Pink_Advance_™

Tôi sẽ ngừng than vãn Smodj
™_Pink_Advance_™

Chỉ số : 6

Tôi sẽ ngừng than vãn Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi sẽ ngừng than vãn   Tôi sẽ ngừng than vãn I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 9:42 am

• Nếu bạn có thực phẩm để ăn, có áo quần để mặc, có một mái nhà che đầu và một nơi nghỉ qua đêm là bạn đã giàu hơn 75% thế giới này.
  • Nếu bạn có tiền tiêu trong ví, có tiền ban phát cho người nghèo, có tiền để dành trong ngân hàng, bạn thuộc 8% những người giàu nhất thế giới
  • Nếu sáng mai thức dậy thấy mình khỏe mạnh thì bạn đã may mắn hơn 1 triệu người ko thể sống nổi qua tuần này
  • Nếu bạn chưa bao giờ phải trải qua nguy hiểm của chiến tranh, cô đơn của tù tội, đớn đau của tra tấn hay vật vã vì đói khát, bạn đã hạnh phúc hơn 500 triệu người trên TG
  • Nếu bố mẹ bạn còn sống và hạnh phúc bên nhau thì so với thế giới này trường hợp của bạn ko nhiều đâu                 
  • Và cuối cùng, nếu bạn đọc được thông điệp này thì bạn đã sung sướng hơn 2 tỉ người trên thế giới chẳng bao giờ được đọc bất cứ thứ ji.
  • Hãy nâng niu những ji trong tay bạn,bởi vì rất nhiều người đang thèm được như bạn đấy

P/S:

Bạn đã bao giờ tự hỏi là mình hạnh phúc ntn ko ?

Sometime cuộc sống ko màu hồng như bạn nghĩ

Có nhiều người làm bạn tổn thương......ai đó

Nhưng hãy tha thứ, để được giây phút bình yên

Trong sâu thẳm tâm hồn, nó mong muốn

Nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với mọi nguời..

Tôi sẽ ngừng than vãn
Trang 1 trong tổng số 1 trang